Inquiry CartĐiều tra giỏ hàng
Inquiry Giỏ hàngĐiều tra giỏ hàng
Trang chủ - ĐẮC /AOC - 40G 56G ĐẮC AOC - 40G QSFP + AOC

Tất cả sản phẩm

Tất cả sản phẩm

Thông tin liên lạcThông tin liên lạc

+ 86 755 26473461

Thông tin liên lạc
40G QSFP + AOC

40G QSFP + AOC

Mô tả sản phẩm

Cáp 40G QSFP+ AOC (Cáp quang chủ động) tương thích với 40G QSFP+ MSA, chúng được thiết kế để hỗ trợ Ethernet 40G và InfiniBand SDR/DDR/QDR. 40G QSFP+ AOC tích hợp dữ liệu 4x10Gb/giây trong một cáp OM3/OM4 duy nhất với thiết kế quang học thông minh. So với kết nối giữa 2 bộ thu phát QSFP+ và cáp MPO/MPT. 40G QSFP+ AOC sử dụng công nghệ COB và được lắp ráp với động cơ quang học 40G để tiết kiệm chi phí và mức tiêu thụ điện năng. Đây là giải pháp kết nối quang học lý tưởng cho các trung tâm dữ liệu lớn, điện toán đám mây và các ứng dụng khác yêu cầu lượng lớn dữ liệu truyền tốc độ cao.

AscentOptics có thể cung cấp 40G QSFP+ AOC hiệu suất cao với độ dài từ 1 mét đến 100 mét.

Phần số Mô tả Thông số kỹ thuật Bảng dữliệu Thêm vào Trích dẫn
Data Rate Chiều dài Cáp quang Thụ động tích cực
Cáp quang chủ động 40G QSFP+, máy đo xx QSFP-40G-AOCxxM Cáp quang chủ động 40G QSFP+, máy đo xx 40G/giây xxm OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 1 mét QSFP-40G-AOC1M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 1 mét 40G/giây 1m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 3 mét QSFP-40G-AOC3M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 3 mét 40G/giây 3m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 5 mét QSFP-40G-AOC5M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 5 mét 40G/giây 5m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 7 mét QSFP-40G-AOC7M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 7 mét 40G/giây 7m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 10 mét QSFP-40G-AOC10M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 10 mét 40G/giây 10m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 15 mét QSFP-40G-AOC15M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 15 mét 40G/giây 15m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 20 mét QSFP-40G-AOC20M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 20 mét 40G/giây 20m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 50 mét QSFP-40G-AOC50M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 50 mét 40G/giây 50m OM3 hoạt động Tải về
40G QSFP + Cáp quang chủ động, 100 mét QSFP-40G-AOC100M 40G QSFP + Cáp quang chủ động, 100 mét 40G/giây 100m OM3 hoạt động Tải về