Inquiry CartĐiều tra giỏ hàng
Inquiry Giỏ hàngĐiều tra giỏ hàng
Trang chủ - ĐẮC /AOC - ĐẮC AOC 400G - AOC đột phá 400G QSFP56-DD

Tất cả sản phẩm

Tất cả sản phẩm

Thông tin liên lạcThông tin liên lạc

+ 86 755 26473461

Thông tin liên lạc
AOC đột phá 400G QSFP56-DD

AOC đột phá 400G QSFP56-DD

Mô tả sản phẩm

Các tổ hợp 400G QSFP-DD đột phá AOC (Cáp quang chủ động) của AscentOptics bao gồm 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56 đột phá AOC và 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56 đột phá AOC. Mô-đun tích hợp tám làn song song trên đầu 400G và phân ra thành bốn làn song song trên mỗi đầu 200G hoặc hai làn song song trên mỗi đầu 100G. Mỗi làn vận hành tín hiệu điều chế PAM53.125 4Gb/ps. Các cụm Cáp quang chủ động (AOC) đột phá song song 400G này truyền tín hiệu PAM8 50x 4G song song qua cáp quang đa chế độ (MMF) lên đến 100m. Tuân thủ QSFP-DD/SFP MSA và CMIS 4.0. Chúng được thiết kế với hiệu suất cao, mật độ cao và công suất thấp, phù hợp với kết nối tầm ngắn cho trung tâm dữ liệu, mạng máy tính hiệu suất cao, lớp phân phối và lõi doanh nghiệp cũng như dịch vụ các ứng dụng của nhà cung cấp.

Phần số Mô tả Thông số kỹ thuật Bảng dữliệu Thêm vào Trích dẫn
Data Rate Chiều dài Cáp quang Thụ động tích cực
400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, đồng hồ đo xx Q2Q56-400G-AOCxxM Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, đồng hồ đo xx 400G/giây xxm OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 1 mét Q2Q56-400G-AOC1M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 1 mét 400G/giây 1m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 3 mét Q2Q56-400G-AOC3M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 3 mét 400G/giây 3m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 5 mét Q2Q56-400G-AOC5M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 5 mét 400G/giây 5m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 7 mét Q2Q56-400G-AOC7M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 7 mét 400G/giây 7m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 10 mét Q2Q56-400G-AOC10M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 10 mét 400G/giây 10m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 15 mét Q2Q56-400G-AOC15M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 2x 200G QSFP56, 15 mét 400G/giây 15m OM3 hoạt động Tải về
400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, đồng hồ đo xx Q4Q56-400G-AOCxxM Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, đồng hồ đo xx 400G/giây xxm OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 1 mét Q4Q56-400G-AOC1M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 1 mét 400G/giây 1m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 3 mét Q4Q56-400G-AOC3M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 3 mét 400G/giây 3m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 5 mét Q4Q56-400G-AOC5M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 5 mét 400G/giây 5m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 7 mét Q4Q56-400G-AOC7M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 7 mét 400G/giây 7m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 10 mét Q4Q56-400G-AOC10M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 10 mét 400G/giây 10m OM3 hoạt động Tải về
Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 15 mét Q4Q56-400G-AOC15M Cáp AOC đột phá 400G QSFP-DD đến 4x 100G QSFP56, 15 mét 400G/giây 15m OM3 hoạt động Tải về